IoT Ai tashar

 • Na'urorin hangen nesa na dare masu ɗaukar nauyi

  Na'urorin hangen nesa na dare masu ɗaukar nauyi

  An fara amfani da na'urorin hangen nesa na dare masu ɗaukar nauyi a baya don gano inda abokan gaba suke hari da daddare.Har yanzu ana amfani da na'urorin hangen nesa da yawa a cikin tsarin soja don kewayawa, sa ido, niyya, da sauran dalilai ban da waɗancan abubuwan ...
  Kara karantawa
 • Ƙofar mai wayo

  Ƙofar mai wayo

  Ƙofa mai wayo shine kararrawa mai haɗin Intanet wanda ke sanar da wayar mai gida ko wata na'urar lantarki lokacin da baƙo ya isa ƙofar.Smart doorbell baturi lithium baturi: 3.7V 5000mAH Smart kofa ...
  Kara karantawa