Kayan lantarki masu amfani

 • Mai ɗaukan wake grinder

  Mai ɗaukan wake grinder

  Domin neman rayuwa mai inganci, niƙan wake wani ƙaramin inji ne da babu makawa, injin waken kayan aiki ne da ake amfani da shi don niƙa wake ya zama foda, yana iya inganta rayuwar mutane, amma galibin injin waken na yau da kullun yana da alaƙa da wutar lantarki. ...
  Kara karantawa
 • Tsaron banki

  Tsaron banki

  Safe na banki (akwatin) wani nau'in akwati ne na musamman.Dangane da aikinta, an raba shi zuwa wuraren kariya masu hana gobara da na hana sata, maganin maganadisu, magudanar wuta da ke hana wuta da sata da sauransu.
  Kara karantawa
 • Fiber optic fusion splicers

  Fiber optic fusion splicers

  Fiber-optic fusion splicing machine ana amfani da shi a cikin manyan masu aiki, kamfanonin injiniya, kamfanoni da cibiyoyin gina layin kebul na gani, kula da layi, gyaran gaggawa, gwajin samar da na'urorin fiber-optic da res ...
  Kara karantawa
 • RC model motoci

  RC model motoci

  Motocin samfurin RC ana kiransu da RC Car, wanda reshe ne na samfurin, gabaɗaya ya ƙunshi jikin motar RC da na'ura mai ɗaukar hoto da mai karɓa.Motocin RC gaba ɗaya sun kasu kashi biyu: Motocin RC masu amfani da wutar lantarki da R...
  Kara karantawa
 • Allon madannai mara waya

  Allon madannai mara waya

  Tun da aka haifi na'ura mai kwakwalwa mara igiyar waya, ake ta muhawara kan ko yana da kyau a samu busasshen baturi ko na'urar batirin lithium a ciki, kuma wannan muhawarar ta yi tsanani da shaharar na'urorin sadarwa mara waya.F...
  Kara karantawa
 • Gyaran Gashin Lantarki

  Gyaran Gashin Lantarki

  Electric Hair Trimmer Mai gyaran gashi na lantarki ƙaramin kayan aiki ne don cire gashin jiki wanda ke da haɗuwa da: 1.Safe bakin karfe zane, zagaye ruwan wukake, kadaici, a hankali cire exce ...
  Kara karantawa
 • Lantarki Massage Comb

  Lantarki Massage Comb

  Tsoffin tausa na lantarki wanda ke inganta zagayawan jini a yankin fatar kai kuma yana hana yawan fitar mai a fatar kai yadda ya kamata.Har ila yau yana ba da damar kula da lafiyar gashin kai da kuma inganta asarar gashi.Bugu da kari yana iya yadda ya kamata ...
  Kara karantawa
 • Tufafin kwandishan

  Tufafin kwandishan

  Rana tana haskakawa, zafi yana da girma kuma zafi yana kama mu.Waɗanda suke zama a ɗakuna masu kwandishan sun yi kuka cewa yana da kyau mu sami na’urar sanyaya iska don a raye!Amma ba ma zama a gida koyaushe ba, koyaushe dole ne mu ...
  Kara karantawa
 • Humidifier mara waya

  Humidifier mara waya

  Shin akwai ƙura da yawa a cikin motar da ba ta dace da tuƙi ba?Bushewa, cushe da numfashi mara daɗi a cikin ƙaramin sarari?Shin hancinka da makogwaro ba su da daɗi saboda na'urar sanyaya iska a koyaushe?Yadda ake shayar da motarka da lemo...
  Kara karantawa
 • Masu tsabtace iska mai ɗaukar nauyi

  Masu tsabtace iska mai ɗaukar nauyi

  Zuwan annoba ya sa mu duka mu fahimci cewa lafiya ita ce babbar kadara.Dangane da kare muhallin iska, zafin ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta, harin guguwa mai yashi, da gurɓatawa kamar wuce kima na formaldehyde a cikin n...
  Kara karantawa
 • Massager na Cervical Spine

  Massager na Cervical Spine

  Kamar yadda muka sani, wanene ba ya rike wayar hannu kowace rana a zamanin yau, kuma wanene yakan kasance a kan kwamfutar duk rana a wurin aiki?Don haka, bayan lokaci mai tsawo, tabbas za a sami cututtuka masu kama da juna, kamar ɗalibai suna kallon wayar hannu don ...
  Kara karantawa
 • Na'urorin sanyaya iska mai ɗaukar nauyi

  Na'urorin sanyaya iska mai ɗaukar nauyi

  Na'urar kwandishan mai ɗaukar hoto tana fasalta fasahar sanyaya mai tasiri mai tasiri, da kuma tasirin humidification mai kwantar da hankali da ƙirar ergonomic.Na'urar sanyaya iska mai ɗaukar nauyi wanda ruwa kawai ake buƙatar ƙarawa don kunna aikin sanyaya...
  Kara karantawa
123Na gaba >>> Shafi na 1/3